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MWEA IRRIGATION SCHEME
HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA WATEJA

1. Kujibu maulizo/ maswali a) Simu: 0711 061200/1209 a) Dakika tano Bila malipo Haitumiki
b) Barua pepe: mis(@irrigationauthority.go.ke b) Siku mbili za kazi
c) Kurasa za mitandao ya kijamii:
Facebook: National Irrigation Authority c) Dakika tano

Twitter: Irrigation Auth
Tovuti: www.1rrigationauthority.go.ke

2. Kulipa wasambazaji wa bidhaa na a) Wasilisha ankara Siku thelathini za kazi na/au kul-|Bila malipo Haitumiki
huduma b) Wasilisha noti ya utoaji huduma/ ingana na makubaliano ya
usambazaj1 wa bidhaa mkataba
¢) Wasilisha cheti cha malipo (kwa
mikataba)
3. Utatuzi wa malalamishi Wasilisha lalamishi kwa: Siku tano za kazi Bila malipo Haitumiki

a) Barua pepe: mis@irrigationauthority.go.ke

b) Simu: 0711 061200/1209

c) Barua Pepe ya ofisi kuu ya

Unyunyizaji kupitia:
complaints(@irrigationauthority.go.ke au
ceo(@irrigationauthority.go.ke

d) Kuingia kuandikisha lalamiko

¢) Barua Kwa:

Meneja wa mradi,

Mradi wa Mwea,

Sanduku la Posta 80-10303, Wang’uru.
4, Ombi la habari/ taarifa a) Enda kwa dawati la kuhudumia wateja Siku mbili za kazi Bila malipo Haitumiki

b) Simu: 0711 061200/1209

c) Barua pepe: mis@irrigationauthority.go.ke

d) Wasilisha kupitia kwa kurasa za mitandao ya kijamii:
Facebook: National Irrigation Authority

Twitter: Irrigation Auth

Tofuti: www.irrigationauthority.go.ke

f) Barua:

Meneja wa mradi,

Mradi wa Mwea,

Sanduku la Posta 80-10303, Wang’uru.

5. Uendelezajn wa miundombinu ya  |a) Wasilisha ombi rasmu Kima cha siku tisin1 za kaz1 |Bila malipo Haitumiki
unyunyizi b) Wasilisha nambari/ cheti cha usajili wa chama cha |kulingana na ukubwa wa
watumia maji ya mradi
unyunyizi
6. Huduma za ushaur1 wa kiufundi Wasilisha ombi rasmi Siku saba za kazi Kulingana na
tathmini E-Citizen
7. Uendeshaj1 wa mradi a) Kulipia uendeshaji na utekelezaji wa Kila siku a) Elfu tatu kwa kila
mradi hekari(kwa
b) Upanzi wa mimea wakulima E-Citizen
8. Udumishaji wa miundombinu ya mradi |[¢) Kunyunyizia mimea maji Msimu wote wa upanzi walioko ndani ya
d) Kudumisha miundombinu ya msingi/ ndani ya Mradi)
shamba b) Elfu mbili kila
hekari(kwa wakulima
walioko nje ya
Mradi)
9. Mafunzo kwa wakulima Wasilisha ombi rasmi Siku mbili za kazi Bila malipo Haitumiki
10. Utatuzi wa migogoro ya wakulima Sajili mgogoro katika dawati la kuhudumia wateja/ dawati la |Siku moja ya kazi Bila malipo Haitumiki
malalamishi

TUMEJITOLEA KUWAPA HUDUMA BORA
Huduma yoyote inayotolewa ambayo haizingatii viwango vilivyotajwa hapo juu au afisa yeyote ambaye hafuati ahadi ya uungwana na ubora katika utoaji wa huduma anapaswa
kuripotiwa kwa:

Meneja wa Mradi, Katibu wa Tume/Mkurugenzi Mkuu,

Mradi wa Mwea, Tume ya Haki, Ghorofa ya pili

Sanduku la Posta 80-10303, Wang’uru. West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi.

Simu: 0711061200/1209 Sanduku la Posta: 20414 - 00200 Nairobi1

Barua pepe: mis@irrigationauthority.go.ke, complaints@irrigationauthority.go.ke Simu : +254 (0)20 2270000/2303000
Barua pepe : complain@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO




