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HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA WATEJA

1. Kujibu maulizo/ maswali a) Simu: 0711 061 000 a) Dakika tano Bila malipo Haitumiki
b) Barua pepe: ceo@irrigationauthority.go.ke b) Siku mbili za kazi
communication@irrigationauthority.go.ke
¢) Kurasa za mitandao ya kijamii: ¢) Dakika tano

Facebook: National Irrigation Authority
X: Irrigation Auth
Tovuti: www.irrigationauthority.go.ke

2. Kulipa wasambazaji wa bidhaa na |a) Wasilisha ankara Siku thelathini za kazi na/au kul-|Bila malipo Haitumiki
huduma b) Wasilisha noti ya utoaji huduma/ usambazaji wa bidhaa ingana na makubaliano ya
c) Wasilisha cheti cha malipo (kwa mikataba) mkataba
3. Utatuzi wa malalamishi Wasilisha lalamishi kwa: Siku tano za kazi Bila malipo Haitumiki

a) Barua pepe: complaints@irrigationauthority.go.ke au
ceo(@irrigationauthority.go.ke

b) Simu: 0711 061 000

c) Barua Pepe ya Tume ya Haki kupitia:
info(@ombudsman.go.ke

d) Kuingia kuandikisha lalamiko

¢) Barua Kwa:

Mkurugenzi Mkuu,

Nyumba ya Unyunyizi, Barabara ya Lenana,

Sanduku la Posta 30372-00100 Nairobi.
4. Ombi la habari/ taarifa a) Enda kwa dawati la kuhudumia wateja Siku mbili za kazi Bila malipo Haitumiki

b) Simu: 0711 061 000

c) Barua pepe: ceo@irrigationauthority.go.ke ama
communication@irrigationauthority.go.ke

d) Wasilisha kupitia kwa kurasa za mitandao ya

kijamai:

Facebook: National Irrigation Authority

X: Irrigation Auth

Tofuti: www.irrigationauthority.go.ke

f) Barua:

Mkurugenzi Mkuu,

Nyumba ya Unyunyizi, Barabara ya Lenana,

Sanduku la Posta 30372-00100 Nairobi.

5. Uendelezaji wa miundombinu ya  |a) Wasilisha ombi rasmi Kima cha siku tisini za kazi kul- |Bila malipo Haitumiki
unyunyizi b) Wasilisha nambari/ cheti cha usajili wa chama cha watumia maji |ingana na
ya unyunyizi ukubwa wa mradi
6. Huduma za ushauri wa Wasilisha ombi rasmi Siku saba za kazi Kulingana na E-Citizen
kiufundi tathmini inapohusika
7. Uendeshaji wa miradi ya umma ya |a) Kulipia uendeshaji na utekelezaji wa mradi Kila siku
unyunyizi b) Upanzi wa mimea Kulingana na ada
¢) Kunyunyizia mimea maji inayotozwa kwa | E-Citizen
8. Udumishaji wa miundombinu ya  |d) Kudumisha miundombinu ya msingi/ ndani ya shamba Msimu wote wa upanzi Mrad1 wa
miradi ya umma ya unyunyizi Unyunyizi
9. Mafunzo kwa wakulima Wasilisha ombi rasmi Siku mbili za kazi Bila malipo Haitumiki
10. Utatuzi wa migogoro ya wakulima |Sajili mgogoro katika kituo cha huduma za Siku moja ya kazi Bila malipo Haitumiki
Unyunyizi
11. Huduma za ushaur1 wa utafiti Wasilisha ombi rasmi kwa barua pepe: Siku moja ya kazi Baada ya E-Citizen
ceo(irrigationauthority.go.ke au katika kituo husika cha utafiti kwa tathmini
dawati la kuhudumia wateja

TUMEJITOLEA KUWAPA HUDUMA BORA
Huduma yoyote inayotolewa ambayo haizingatii viwango vilivyotajwa hapo juu au afisa yeyote ambaye hafuati ahadi ya uungwana na ubora katika utoaji wa huduma anapaswa kuripo-
tiwa kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Katibu wa Tume/Mkurugenzi Mkuu,

Nyumba ya Unyunyizi, Barabara ya Lenana, Tume ya Haki, Ghorofa ya pili

Sanduku la Posta 30372-00100 Nairobiu. West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi.

Simu: +254 711 061000, +254 711 061140. Sanduku la Posta: 20414 - 00200 Nairobi

Barua pepe: ceo@irrigationauthority.go.ke complaints@irrigationauthority.go.ke Simu : +254 (0)20 2270000/2303000
Barua pepe : complain@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO




